News

இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர் சங்கத்தினர் இடையே திடீரென வாக்குவாதம்....

sumithra — Thursday, March 22, 2018

சென்னையில் இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் இடையேயான முரண்பாடுகளை களைய இரு தரப்பிலும் பே ...

News

விஷால் உடல்நிலை வதந்திகள்:நான் நலம்......

sumithra — Wednesday, February 28, 2018

நடிகர் விஷால் கடந்த சில நாட்களாக தலைவலியில் அவதிப்பட்டு அதற்கு சிகிச்சை பெற்று வந்தார். ...

News

விஷாலுக்கு இருக்கும் தில் கமலுக்கு இல்லை -- தினகரன்

sumithra — Friday, January 5, 2018

கமல்ஹாசன்  ஒரு வார இதழில் ஆர். கே.நகர் தொகுதியில் தினகரன்  விலை  கொடுத்து வெற்றி  பெ ...

News

முதல்வரை சந்தித்த விஷால்

Nihi — Saturday, May 13, 2017

நடிகர் சங்க​ செயலாளர் மற்றும் தயாரிபாளர் சங்க​ தலைவருமான​ நடிகர் விஷால்,பிரகாஷ் ராஜ், அபிர ...

News

முதல்வரை சந்தித்து கோரிக்கை வைத்த விஷால்

Nihi — Saturday, May 13, 2017

நடிகர் சங்க​ செயலாளர் மற்றும் தயாரிபாளர் சங்க​ தலைவருமான​ நடிகர் விஷால்,பிரகாஷ் ராஜ், அபிர ...

News

வரும் மே மாதம் 30 முதல் காலவரையற்ற வேலைநிறுத்தம் -விஷால் அதிரடி!!!

saran — Thursday, April 27, 2017

சென்னை:  தமிழ் திரையுலகில் உள்ள பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண்பது குறித்த ஆலோசனைக் கூட்டம் ...

News

இளையராஜாவிற்க்காக பிரமாண்டமான விழா நடத்த விஷால் அணியினர் முடிவு

saran — Friday, April 7, 2017

 நடந்து முடித்த  தயாரிப்பாளர்  சங்க தேர்தலில் நடிகர் விஷால் அணியினர் போட்டியிட்டு வெற ...

News

தயாரிப்பாளர் சங்கம் விஷால் மீதான தடை விலகியுள்ளது.

saran — Friday, February 3, 2017

கோர்ட்டின் உத்தரவையடுத்து விஷாலின் சஸ்பெண்ட்டை தயாரிப்பாளர் சங்கம் நீக்கியுள்ளது. இதையட ...

Profile

Vishal Krishna Reddy

Arun — Thursday, October 6, 2016

...

News

விஷால் - வரலட்சுமி காதல் முறிவு

Nihi — Thursday, September 29, 2016

ஏழு ஆண்டுகளாக இருந்த காதல் உறவை, ஒருவர் உடைத்து விட்டார் என, நடிகை வரலட்சுமி கூறியுள்ளார். ச ...

News

விஷால், நாசர் மீது வழக்கு!

Nihi — Wednesday, July 20, 2016

விஷால், நாசர் நடிகர் சங்கத்தில் பதவி ஏற்ற பிறகு பல அதிரடி முடிவுகளை எடுத்து வருகின்றனர். இந ...

News

அடுத்த நிலைக்கு மாறும் விஷால்-வரலட்சுமி

Nihi — Wednesday, June 29, 2016

நடிகர் சங்க செயலாளர் மட்டுமின்றி பலவிதமான சமூக சேவை செய்வது ஆகியவற்றில் ஈடுபட்டு வரும் வி ...

Top