News

கீர்த்தி சுரேஷின் வெற்றி ரகசியம்

anis — Tuesday, May 14, 2019

கோலிவுட்டின் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக உள்ளார் கீர்த்தி சுரேஷ். தமிழ் தவிர தெலுங்கு திரை ...

News

பா.ஜ.க-வில் இணைந்தாரா கீர்த்தி சுரேஷ்?

anis — Monday, May 13, 2019

கீர்த்தி சுரேஷ், பா.ஜ.க-வில் இணைந்துவிட்டதாக ஒரு செய்தி பரவி வைரலானது. இதுகுறித்து விசாரித் ...

News

தெலுங்கு படமொன்றில் நடிக்க ஐரோப்பா செல்லும் கீர்த்தி சுரேஷ் !

anis — Monday, May 6, 2019

சர்கார் படத்தை தொடர்ந்து கீர்த்தி சுரேஷ் நடிப்பில் வேறு எந்த படமும் தமிழில் வெளியாகவில்லை ...

News

தல, தளபதிக்கு மாற்று பட்டப்பெயர் கொடுத்த கீர்த்தி சுரேஷ் !

anis — Monday, April 29, 2019

தல அஜீத், தளபதி விஜய் என்று இருவருக்கும் பட்டப்பெயர் வைத்து கொண்டாடுகிறார்கள் ரசிகர்கள். இ ...

News

நயன்தாராவையே பின்னுக்கு தள்ளிய பிரபல நடிகை !

anis — Wednesday, April 10, 2019

கீர்த்தி சுரேஷ் தற்போது முதலிடத்தில் உள்ளார் என தகவல்கள் கிடைத்துள்ளது. தமிழ் சினிமாவில் ...

News

நடிகை என்பதற்காக என்னுடைய ஆசைகளை விட்டுக்கொடுத்ததில்லை - கீர்த்தி சுரேஷ் !

anis — Thursday, April 4, 2019

நடிகர்-நடிகைகள் சொகுசாக வாழ்வதாக நினைக்கிறார்கள். அவர்களுக்கும் கஷ்டம் உள்ளது. சாதாரண மக் ...

News

பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் குந்தவையாக கீர்த்தி சுரேஷ்!

anis — Tuesday, April 2, 2019

கல்கி எழுதிய பொன்னியின் செல்வன் நாவலை படமாக்க பல காலகட்டங்களில் முயற்சிகள் நடந்தன. எம்.ஜி.ஆ ...

News

பாலிவுட் ஹீரோவுக்கு மனைவியாக நடிக்கும் கீர்த்தி சுரேஷ்!

anis — Thursday, March 14, 2019

இதுநாள் வரை தென்னிந்திய சினிமாவில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தி வந்தார் கீர்த்தி சுரேஷ். அவர் தற ...

News

டோலிவுட்டில் கீர்த்தி சுரேஷ்க்கு சம்பளம் 1 கோடியா?

Nihi — Wednesday, March 15, 2017

தமிழ்த் திரையுலகில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகைதான் நம்பர் 1 என்று சொல்வார்கள்.அந்த​ வகையி ...

News

என் வருங்கால கணவர் இப்படி இருக்க வேண்டும் என கீர்த்தி சுரேஷ்யின் 3 கண்டிஷன்கள்!

Arun — Friday, January 27, 2017

கீர்த்தி சுரேஷ் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் நடித்து வருகின்றார். இன்றைய நிலவரத்தில் ...

News

விஜய்சேதுபதி யுடன் இணையும் கீர்த்தி சுரேஷ்

Nihi — Friday, September 23, 2016

ரேணிகுண்டா படத்தின் இயக்குனர் ஆர்.பன்னீர்செல்வம் இயக்கவுள்ள அடுத்த படத்தில் மக்கள் செல்வ ...

News

சூர்யாவுடன் ஜோடி சேரும் கீர்த்தி சுரேஷ்!

Nihi — Tuesday, September 6, 2016

விக்ரம் பிரபுவுடன் இது என்ன மாயம் படம் மூலம் தமிழ் திரையுளகில் அறிமுகமானவர் கீர்த்தி சுரே ...

Top